hongduanduanju.shop Home

Mabilis na buod

月慵便枕玉凉梦第十一季

Ang 月慵便枕玉凉梦第十一季 (Season 11) ay isang Chinese short drama na may 83 episodes, kumpleto na. Sinusundan nito ang dalawang magkaibigan, sina Wen Yi at Wu Qingqiu, habang pinapatatag nila ang kanilang negosyo sa damit. Pero may hadlang: si Xiao Qing, na ayaw sumuko, ay nagplano para sirain ang kanilang lisensya. Sa gitna ng krisis, tinulungan ni Lu Zeming si Wen Yi gamit ang isang espesyal na permit, na nagbigay-daan sa pagbubukas ng 'Junrong Clothing Store'. Ang season na ito ay para sa mga mahilig sa kwento ng pagbangon, pagkakaibigan, at pag-ibig na may pagsubok.

Mga kaugnay na paghahanap

  • Maikling drama
  • Mga sikat na maikling drama
  • Mga libreng maikling drama
  • Panoorin ang 月慵便枕玉凉梦第十一季 nang libre

Huling update:

月慵便枕玉凉梦第十一季

Detalye ng drama

Genre
年代
Rehiyon
China
Status
已完结
Mga episode
83

Ano ang 月慵便枕玉凉梦第十一季?

Ang 月慵便枕玉凉梦第十一季 ay isang Chinese short drama na may 83 episodes, kumpleto na. Ito ay kabilang sa genre ng '年代' (panahon), na nangangahulugang ito ay may makasaysayang setting. Ang kwento ay umiikot sa dalawang magkaibigan, sina Wen Yi at Wu Qingqiu, na parehong nagsisikap na itaguyod ang kanilang negosyo sa damit. Sa season na ito, makikita natin kung paano nila hinaharap ang mga pagsubok sa kanilang negosyo at personal na buhay.

Ang Kwento ng Pagbangon at Pagkakaibigan

Sa simula ng season, ang negosyo nina Wen Yi at Wu Qingqiu ay unti-unting umuunlad. Sila ay nagtutulungan at nagbibigay ng lakas sa isa't isa upang mabawi ang kontrol sa kanilang mga buhay. Ngunit hindi natatapos ang laban, dahil si Xiao Qing, na hindi matanggap ang kanyang pagkatalo, ay nagplano ng mga paraan upang sirain ang kanilang lisensya sa pagpapatakbo. Dahil dito, halos mawalan ng pag-asa ang dalawa, ngunit sa tamang panahon, dumating si Lu Zeming upang iligtas si Wen Yi gamit ang isang espesyal na permit na nakuha niya sa pamamagitan ng kanyang mga sakripisyo.

Ang Tagumpay ng Junrong Clothing Store

Dahil sa tulong ni Lu Zeming, nagkaroon ng bagong pag-asa si Wen Yi. Binuksan nila ang 'Junrong Clothing Store' at agad itong naging sikat. Ang tagumpay na ito ay hindi lamang nagbigay ng magandang takbo sa kanilang negosyo, kundi nagbigay din ng lakas kay Wu Qingqiu upang wakasan ang kanyang lumang kasal. Sa kabilang banda, si Lu Zeming, na bumalik mula sa kanyang paglalakbay, ay natuklasan na may malalim na pagtingin siya kay Wen Yi. Ngunit dahil sa mga hindi pagkakaunawaan, nagkaroon siya ng hidwaan kay Fu Zhiyuan.

Bakit Dapat Panoorin ang Season 11?

Ang season na ito ay puno ng drama, pag-ibig, at pagkakaibigan. Para sa mga Pilipinong mahilig sa Chinese short drama, ito ay isang magandang halimbawa ng kwento ng pagbangon mula sa kahirapan at pagsubok. Ang mga karakter ay may lalim at ang kanilang mga relasyon ay nagbibigay ng aral tungkol sa pagtitiwala at pagtutulungan. Kung gusto mo ng kwento na may kasamang negosyo, pag-ibig, at paghihiganti, ito ay para sa iyo.

Cast at mga karakter

第11季 / 年代

Mga madalas itanong

Ilang episodes mayroon ang 月慵便枕玉凉梦第十一季?

Ang 月慵便枕玉凉梦第十一季 ay may kabuuang 83 episodes at ito ay kumpleto na (已完结).

Ano ang genre ng 月慵便枕玉凉梦第十一季?

Ang drama na ito ay nasa genre ng '年代' (panahon), na nangangahulugang ito ay may setting sa nakaraang panahon.

Mga sanggunian

  1. 月慵便枕玉凉梦第十一季 - MyDramaTime — MyDramaTime